Aily Group - Haskaka duniya mai launi
Kamfanin Aily Group kamfani ne mai fasaha a fannin fasahar buga takardu ta zamani, wanda ke Hangzhou kusa da tashoshin jiragen ruwa na Shanghai da Ningbo.
An kafa Aily Group a shekarar 2014. Ita ce ta farko da ta ƙera inks UV large format flatbed firintoci da laminators waɗanda suka sadaukar da kansu don samar da cikakkun mafita ga hanyoyin bugawa da fasahar dijital.
A cikin 2015, an ƙara samarwa da sayar da firintocin Eco solvent da firintocin Sublimation.
A shekarar 2016, kamfanin Aily Group ya kafa reshensa na ƙasashen waje a Najeriya kuma a lokaci guda ya kafa masana'anta da ta ƙware wajen samar da ƙananan firintocin UV flatbed a Dongguan Bayan faɗaɗa layin samfurin.
Ƙungiyar Aily
#Ofishi da rumbun ajiya na Amurka
5527 NW 72 ave, Miami FL 33166
Lambar waya 786 770 1979;
luisq@ailygroup.com
#Ofishin Colombia
Ave33 # 74b-04
Medellín
Lambar waya +57 310 4926044.
luisq@ailygroup.com
Manyan samfuran Aily Group na yanzu sun haɗa da
Firintar Silinda
Firintar Fuskar UV
Na'urar UV mai haɗaka
Firintar Eco Solvenous
Mai ƙara girman sublimation
Kayan amfani
Layin kayayyaki masu wadata ya kuma haifar da ƙarin ayyukan haɗin gwiwa masu amfani da juna da kuma cin gajiyar juna tsakanin Aily Group da wakilan cikin gida da na ƙasashen waje.
Baya ga halartar nune-nunen cikin gida da na waje sama da 15 kowace shekara, an yi ciniki da oda sama da miliyan 50, daga Kudancin Amurka Turai Gabas ta Tsakiya har zuwa Asiya da sauran ƙasashe a cikin shekaru bakwai da suka gabata. Kamfanin yana da sawun ƙafa a nahiyoyi biyar tare da wakilai da abokan ciniki a cikin ƙasashe sama da 30 a duniya.
Muna da namu alamar, mai suna: OMAJIC NEWIN da INKQUEEN Daga fasahar samarwa zuwa ingancin samfura zuwa ayyukan fasaha, manajojin fasaha sun sami yabo baki ɗaya daga masu amfani:
Kamfanin Aily Group yana da ƙungiyar kwararru ta sabis bayan an sayar da shi, kuma dukkan injiniyoyin fasaha guda 6 suna iya sadarwa sosai cikin Turanci, wanda hakan ke inganta ingantaccen horo da ingancin sabis sosai.
Bayan shekaru da dama na ci gaba da haɓakawa, AILYGROUP ta haɓaka zuwa sanannen kamfani a fannin firintocin UV, firintocin inkjet, firintocin canja wurin zafi, injunan laminating da tawada. Tana da halaye na babban daidaito, saurin sauri, ƙarfi mai ƙarfi, da sauransu, wanda yake daidai da samfuran makamantan su a Japan.
Cikakken tsarin duba inganci da ƙa'idodin marufi masu tsauri suna tabbatar da cewa kowane abokin ciniki ya sami samfur mai gamsarwa.
Wasu kayayyaki sun wuce takardar shaidar ISO12100: 2010 CE SGS, kuma sun sami takaddun shaida na haƙƙin mallaka da dama...
Bari mu haɗa hannu don yin hidima mai kyau da kuma hidima ga abokan ciniki masu hikima, don sanya duniya da rayuwa su zama masu launi.




