Kamfanin Fasahar Buga Dijital na Hangzhou Aily, Ltd.
  • sns (3)
  • sns (1)
  • youtube(3)
  • Instagram-Logo.wine
shafi_banner

Firintar UV ta Dijital ta UV2513

taƙaitaccen bayani:

Firintar UV2513 mai faɗi da faɗi sabuwar fasaha ce, tana da tsarin matsin lamba mara kyau tare da rufewa, ingantaccen kariya ga kan firinta. Fasahar buga inkjet mai hankali da bambancin ɗigo suna tabbatar da cikakken fitarwa, an cimma babban mafita. An sanye ta da kan firintar EP-I3200-U1. Firintar Universal: na iya buga kusan duk kayan lebur banda yadi.


  • Kan bugawa:Guda 4 EP-I3200/DX5
  • Saurin bugawa:4Pass 40sqm/h, 6Pass 30sqm/h
  • Firinta ta Duniya:iya buga kusan dukkan kayan lebur banda yadi
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Sigar Fasaha

    Alamun Samfura

    1. Allon Hoson

    Tabbatar da aiki mai kyau da santsi da kuma sauƙin bugawa mai santsi

    Allon Hoson

    2.4 sassa daban-daban na dandamalin injin tsabtace ruwa

    Yankin aiki daban yana sa cikakken iko ga dandamalin injin.

    Dandalin Vacumn

    3. Tawada mara kyau + rufewa

    Tabbatar da cewa bugu mai sauri da kuma samar da tawada mai karko.

    Tawadar da ba ta da kyau + rufewa

    4. Hana karo

    Wannan saitin yana kare kan firintar daga rauni, don haka kan firintar ya sami tsawon lokaci

    Hana karo

    5. Gano tsayin atomatik

    5. Gano tsayin atomatik

    6. Tsarin ƙararrawa mai yawa na ink

    Kowane launi yana da tawada ta mutum ɗaya da ba ta da ƙararrawa, don sauƙaƙa wa abokin ciniki gano wane launi na tawada bai isa ba.

    6. Tsarin ƙararrawa mai yawa na ink

    Aikace-aikace

    Takardar ɗaukar hoto ta waje

    Takardar hoto

    Masana'antar yadi

    Masana'antar yadi


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Lambar Samfura Eric 2513
    Shugaban firinta Nau'i 3/4 na I3200-U1
    Nau'in Inji Na'urar atomatik, Flatbed, Fitilar LED ta UV, Firintar Dijital
    Girman Bugawa Mafi Girma  2500*1300mm
    Matsakaicin Tsawon Bugawa 10cm
    Kayan da za a Buga Karfe, Roba, Gilashi, Itace, Yumbu, Acrylic, Fata, da sauransu,
    Hanyar Bugawa Bugawa Mai Hanya ɗaya ko Yanayin Bugawa Mai Hanya Biyu
    Tsarin Bugawa Yanayi na 1:4Pass 1CMYK + 1W + 1V = kai 3; gudun 11Sqm/hYanayin2:4Pass 2CMYK + 2W = kai 4; gudun 19Sqm/hYanayin3:4Pass 4CMYK = 4heads; gudun 30Sqm/h
    Lambar Bututun Ruwa 3200
    Launin Tawada CMYK+W+C
    Nau'in Tawada Tawada ta UV
    Tsarin Tawada 1500mlKwalba tawada
    Tsarin Fayil PDF, JPG, TIFF, EPS, AI, da sauransu
    Matsakaicin Nauyin Kafafen Yaɗa Labarai 75 KG/M²
    Tsarin Aiki WINDOWS 7/WINDOWS 8/WINDOWS 10
    Haɗin kai LAN 3.0
    Software Hotopƙura/Babban Tashar
    Harsuna Sinanci/Turanci
    Wutar lantarki 220V
    Muhalli na Aiki zafin jiki:27℃ - 35℃, zafi:40%-60%
    Nau'in Kunshin Akwatin Katako
    Girman injin 4100*10000*1350mm
    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi