Kamfanin Fasahar Buga Dijital na Hangzhou Aily, Ltd.
  • sns (3)
  • sns (1)
  • youtube(3)
  • Instagram-Logo.wine
shafi_banner

Farashin Masana'anta Don Firintar Inkjet Mai Hannu 600dpi Eco Solvent Printer

taƙaitaccen bayani:

1. Babban Gudu
2. Ƙarin Aiki
3. Tsarin aiki mai dorewa
4. Sauƙin Aiki
5. Sauƙin Kulawa
6. Kayan haɗi masu inganci
7. Babban Automation


Cikakken Bayani game da Samfurin

Bayanin Inji

Alamun Samfura

Samun jin daɗin abokan ciniki shine burin kamfaninmu har abada. Za mu yi ƙoƙari sosai don ƙirƙirar sabbin kayayyaki masu inganci, biyan buƙatunku na musamman da kuma samar muku da kamfanoni kafin sayarwa, a kan siyarwa da kuma bayan siyarwa don Farashi na Masana'anta Don Firintar Inkjet Mai Hannu 600dpi Eco Solvent Printer. Duk wani sha'awa, ku tuna ku ji daɗin tuntuɓar mu. Muna neman haɓaka kyakkyawar alaƙar kasuwanci da sabbin masu amfani a cikin muhalli yayin da muke cikin yanayi na dogon lokaci.
Samun jin daɗin abokan ciniki shine burin kamfaninmu har abada. Za mu yi ƙoƙari sosai don ƙirƙirar sabbin kayayyaki masu inganci, biyan buƙatunku na musamman da kuma samar muku da kamfanoni kafin sayarwa, a lokacin sayarwa da kuma bayan sayarwa.Firintar Inkjet ta China da Firintar Inkjet ta hannu, Kullum muna bin gaskiya, fa'ida ga juna, ci gaba tare, bayan shekaru na ci gaba da ƙoƙari na dukkan ma'aikata, yanzu muna da tsarin fitarwa mai kyau, hanyoyin jigilar kayayyaki iri-iri, jigilar kayayyaki ga abokan ciniki, jigilar jiragen sama, ayyukan jigilar kaya na ƙasa da ƙasa da na jigilar kaya. Tsara dandamalin samowa na tsayawa ɗaya ga abokan cinikinmu!
Firintar Eco Solvenous
Saboda fasalulluka masu kyau ga muhalli, hasken launi, tsawon lokacin tawada, da kuma ƙarancin kuɗin mallakar firinta, mafi kyawun firintar da ke da sinadarin sinadarai masu tsafta ta bayyana a matsayin madadin firinta na yanzu.
Wataƙila kuna mu'amala da takardu da aka buga kowace rana; duk da haka, ƙila ba za ku san irin yadda tawada masu narkewa da aka yi amfani da su wajen ƙirƙirar su ke shafar lafiyarmu da muhalli ba. Tawada mai narkewar sinadarai masu muhalli yana iya lalacewa, wanda ke haɗuwa da muhalli.
Yanzu, ba sai ka damu da haɗarin muhalli ko na mutum ba. Firintocin suna da kyau ga muhalli. Duk da haka, ba za ka iya maye gurbin tawada ta firintar ka da tawada mai narkewar muhalli ba. Don samun mafi kyawun sakamakon bugawa, yi amfani da firinta mai narkewar muhalli. Bugu da ƙari, bugu mai narkewar muhalli yana rage buƙatun iska, wanda ke ba firintocin damar yin aiki daga gine-gine da ba a fara amfani da su don bugawa ba. Kuɗaɗen makamashi ma sun yi ƙasa, musamman lokacin da wurin aiki ke buƙatar dumama ko sanyaya iska. Mafi mahimmanci, yana kawar da duk wata haɗarin rashin lafiyar ma'aikata da hayaki.

Ana amfani da tawada mai narkewar muhalli galibi don bugawa a kan tutoci, allunan talla, da kuma fosta na waje. Wannan saboda yana da sauƙin amfani kuma yana da juriya ga lalacewar sinadarai, wasu abubuwan yanayi, da ƙagaggun abubuwa (yana sa su yi tsawon rai).

LX1802/1804 Tare da kawuna 2/4 na i3200 na Eco Solvent PrinterLX1802/1804 Tare da kawuna 2/4 na i3200 na Eco Solvent PrinterSamun jin daɗin abokan ciniki shine burin kamfaninmu har abada. Za mu yi ƙoƙari sosai don ƙirƙirar sabbin kayayyaki masu inganci, biyan buƙatunku na musamman da kuma samar muku da kamfanoni kafin sayarwa, a kan siyarwa da kuma bayan siyarwa don Farashi na Masana'anta Don Firintar Inkjet Mai Hannu 600dpi Eco Solvent Printer. Duk wani sha'awa, ku tuna ku ji daɗin tuntuɓar mu. Muna neman haɓaka kyakkyawar alaƙar kasuwanci da sabbin masu amfani a cikin muhalli yayin da muke cikin yanayi na dogon lokaci.
Farashin Masana'anta GaFirintar Inkjet ta China da Firintar Inkjet ta hannu, Kullum muna bin gaskiya, fa'ida ga juna, ci gaba tare, bayan shekaru na ci gaba da ƙoƙari na dukkan ma'aikata, yanzu muna da tsarin fitarwa mai kyau, hanyoyin jigilar kayayyaki iri-iri, jigilar kayayyaki ga abokan ciniki, jigilar jiragen sama, ayyukan jigilar kaya na ƙasa da ƙasa da na jigilar kaya. Tsara dandamalin samowa na tsayawa ɗaya ga abokan cinikinmu!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Suna Firintar LX1802/1804 Eco Solvenous
    Lambar Samfura Firintar LX1802/1804 Eco Solvenous
    Nau'in Inji Na'urar bugawa ta atomatik, mai faɗi, mai nauyi, firintar dijital
    Shugaban Firinta Nau'i 2/4pcxi3200 Kan Bugawa
    Girman Bugawa Mafi Girma 70" (180cm)
    Matsakaicin Tsawon Bugawa 1-5mm
    Kayan da za a Buga Takardar PP/Fim ɗin baya/Takardar bangolvinyl Hanya ɗaya/Tunan lanƙwasa da sauransu
    Hanyar Bugawa Inkjet na lantarki na Piezo da aka saya
    Hanyar Bugawa Bugawa Mai Hanya ɗaya ko Yanayin Bugawa Mai Hanya Biyu
    Tsarin Bugawa Daidaitaccen Dpi: 720×1200dpi
    Ingancin Bugawa Ingancin Hoto na Gaskiya
    Lambar Bututun Ruwa 3200
    Launin Tawada CMYK
    Nau'in Tawada Tawada Mai Rage Ƙarfin Eco
    Tsarin Tawada CISS An Gina Ciki Da Kwalbar Tawada
    Amfani da Tawada 360*1800dpi 3pass C/M/Y/K=16ml/sqm
    720*1200dpi 4pass C/M/Y/K=16ml/sqm
    720*2400dpi 6pass C/M/Y/K=25ml/sqm
    Samar da Tawada Tankin tawada mai lita 2 tare da ci gaba da samar da matsin lamba mai kyau (tsarin tawada mai yawa)
    Saurin Bugawa Nau'i biyu na kai I3200: Nau'i huɗu na 40sqm/h 720*2400dpi Nau'i shida na 30sqm/h / Nau'i huɗu na kai I3200:360*1800dpi Nau'i uku na 105sqm/h 720*1200dpi Nau'i huɗu na 82sqm/h 720*2400dpi Nau'i shida na 56sqm/h
    Tsarin Fayil PDF, JPG, TIFF, EPS, AI, da sauransu
    Daidaita Tsawo Na'urar firikwensin atomatik.
    Tsarin Ciyar da Kafafen Yada Labarai Manual
    Matsakaicin Nauyin Kafafen Yaɗa Labarai 30 KG
    Tsarin Aiki WINDOWS 7/WINDOWS 8/WINDOWS 10
    Haɗin kai LAN 3.0
    Software Hoto na ONYX/SAi/Ripprint
    Harsuna Sinanci/Turanci
    Wutar lantarki 110V/ 220V
    Amfani da Wutar Lantarki 1350w
    Muhalli na Aiki Digiri 20-28.
    Nau'in Kunshin Akwatin Katako
    Girman Inji 3025*824*1476mm
    Cikakken nauyi 250kg
    Cikakken nauyi 300kg
    Girman Kunshin 2930*760*850mm
    Farashin ya haɗa da Firinta, software, Makulli na ciki mai kusurwa shida, Ƙaramin sukudireba, Tabarmar sha tawada, kebul na USB, Sirinji, Damper, Littafin mai amfani, Makulli, Ruwan Makulli, Babban fis, Sauya sukurori da goro
    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi