Buga allo na gargajiya yana buƙatar yin faranti, farashin bugawa yana da yawa, kuma ba za a iya kawar da ɗigon buga allo ba. Ana buƙatar samar da kayayyaki da yawa don rage farashi, kuma ba za a iya cimma buga ƙananan rukuni ko samfura guda ɗaya ba.
Firintocin UV masu leburBa kwa buƙatar irin wannan ƙirar saitin rubutu mai rikitarwa, kawai kuna buƙatar sarrafa hoto mai sauƙi, bayan ƙididdige ƙimar da ta dace, zaku iya amfani da software kai tsaye don aiki, zaku iya buga samfuri, firintocin inkjet, ba'a iyakance ga ƙananan adadi ba, yana adana lokaci sosai daga wasu kusurwoyi da farashi.
2. Kwatanta tsari.
Tsarin buga allo yana da sarkakiya. Dangane da rubutun asali, ana zaɓar tsarin yin faranti da bugawa bisa ga kayan bugawa daban-daban. Akwai takamaiman tsari da yawa, kayan firinta daban-daban suna da matakai daban-daban, kuma aikin gabaɗaya ya fi wahala.
Tsarin lithography na firintocin UV mai faɗi yana da sauƙi. Kawai sanya kayan da aka buga a kan shiryayye, gyara wurin, kawai rubuta su kuma sanya hotunan da aka zaɓa masu inganci a cikin software, sannan fara bugawa. Tsarin firinta gabaɗaya ya yi daidai da kayan aiki daban-daban, amma kaɗan daga cikin kayan suna buƙatar tasirin shafi da fenti.
3. Kwatanta tasirin bugawa.
Tsarin kayayyakin buga allo ba su da ƙarfi sosai, ana iya goge su cikin sauƙi, kuma ba sa hana ruwa shiga. Bayan bugawa, yana buƙatar a busar da shi da iska na ɗan lokaci don ya bushe gaba ɗaya.
Launin injin lithography na firintar UV mai faɗi yana da cikakkiyar fa'ida. Tsarin sarrafa launi na musamman ba ya buƙatar daidaita launin shi kaɗai, kuma tasirin bugawa yana da haske. Kayayyakin da aka buga suna da fa'idodi da yawa kamar hana ruwa shiga, juriyar karce da juriyar lalacewa. Muhimmin abu shine cewa kayan ba su da iyaka, matuƙar faɗin bugawa da rashin daidaito suna cikin kewayon da firintar ta yarda.
4. Kwatanta kariyar muhalli.
Buga allo tsari ne na bugu na gargajiya, wanda ke da illa ga yanayin samarwa da muhallin waje, yana da wari mara kyau, yana fitar da tawada mai lalacewa, kuma yana gurɓata sosai. Firintar mai faffadan UV tana amfani da sabon tawada na UV, wanda kore ne kuma mara lahani ga muhalli, kuma ba shi da illa sosai ga masu aiki da muhalli. Ya kamata a yi la'akari da matsalar zaɓar firintar mai faffadan UV daga zaɓin bututun firinta, kwanciyar hankalin injin, farashin gyarawa daga baya (farashin maye gurbin bututun), sabis bayan siyarwa da sauran abubuwa.
ailyuvprinter.comƘungiyar AilyBugawa ce ta musamman, masana'antar aikace-aikacenmu, mun shafe kusan shekaru 10 muna aiki a masana'antar bugawa, za mu iya samar da firintar mai narkewa ta muhalli, firintar udtg, firintar uv, firintar uv dtf, firintar submimation, da sauransu. Kowace na'ura muna haɓaka nau'ikan guda uku, na tattalin arziki, na ƙwararru da ƙari don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban.
Idan kuna da buƙatun firintocin, tuntuɓe mu, za mu taimaka muku zaɓar injin da ya fi dacewa.
Lokacin Saƙo: Janairu-11-2023






