Tare da haɓaka bugu mai juyawa 360° da fasahar buga ƙananan jet, ana karɓar firintocin silinda da mazugi sosai kuma ana amfani da su a fannin marufi na thermos, giya, kwalaben abin sha da sauransu.
Firintar silinda ta C180Yana goyan bayan duk nau'ikan silinda, mazugi da bugu na musamman a cikin digo 15mm. Za a iya ɗaukar Searle, Ricoh da kan bugawa, ta amfani da fitowar mai mai haske mai haske don cimma bugu mara matsala 360° a cikin daƙiƙa 15, an tsara shi da launi na kofin thermos ko aikin daidaito yana da kyau kwarai da gaske.
| Suna | Firintar Silinda Mai Sauri |
| Lambar Samfura | C180 |
| Nau'in Inji | Na atomatik, Firintar Dijital |
| Shugaban Firinta | Guda 3~4Xaar1201/Ricoh G5i/ I1600 |
| Tsawon Media | 60-300mm |
| Diamita na Media | OD 40~150mm |
| Kayan da za a Buga | Kayan silinda daban-daban marasa tsari |
| Ingancin Bugawa | Ingancin Hoto na Gaskiya |
| Launin Tawada | CMYK+W+V |
| Nau'in Tawada | Tawada ta UV LED: Launi mai haske, Mai sauƙin muhalli (Zero-VOC), Tsawon rayuwa a waje |
| Gudanar da Launi | ICC Lanƙwasa launuka da sarrafa yawa |
| Samar da tawada | Tsarin Matsi Mai Matsi na atomatik don Launi ɗaya |
| Ƙarfin Kwantenan Tawada | 1500ml/Launi |
| Saurin Bugawa | L:200mm OD: 60mm CMYK: Daƙiƙa 15 CMYK+W: 20 daƙiƙa CMYK+W+V: Daƙiƙa 30 |
| Tsarin Fayil | JPG, EPS, TIFF, PDF da sauransu |
| Matsakaicin ƙuduri | 900x1800dpi |
| Tsarin Aiki | WINDOWS 7/ WINDOWS 10 |
| Haɗin kai | LAN 3.0 |
| Manhajar RIP | Masana'antar Bugawa |
| Harsuna | Sinanci/Turanci |
| farin tawada | Juyawa da zagayawa ta atomatik |
| Wutar lantarki | AC 220V ± 10%, 60Hz, lokaci ɗaya |
| Amfani da Wutar Lantarki | 1500w |
| Muhalli na Aiki | 25-28 ℃. Danshi 40%-70% |
| Girman Kunshin | 1390x710x1710mm |
| Cikakken nauyi | 420KGS |
| Nau'in Kunshin | Akwatin Katako |
| Girman Kunshin | 1560*1030*180mm |
| Cikakken nauyi | 550KGS |
Lokacin Saƙo: Yuni-28-2022





