Kamfanin Fasahar Buga Dijital na Hangzhou Aily, Ltd.
  • sns (3)
  • sns (1)
  • youtube(3)
  • Instagram-Logo.wine
shafi_banner

BAMBANCIN TSAKANIN MAI FITAR DA UV DA BUGA ALBARKA

Bambance-bambance tsakaninFirintar UV mai leburda kuma buga allo:

1, Farashi
Firintar UV mai faɗi ta fi araha fiye da bugu na allo na gargajiya. Bugu da ƙari, bugu na allo na gargajiya yana buƙatar yin faranti, farashin bugawa ya fi tsada, amma kuma yana buƙatar rage farashin samar da kayayyaki da yawa, ba za a iya cimma ƙaramin rukuni ko bugu na samfura ɗaya ba.
Firintar UV mai faɗi ba ta buƙatar sarrafawa mai rikitarwa, akwai software na shigar da tsari wanda za'a iya bugawa kai tsaye, bugu ɗaya, bugu da yawa, farashin ba zai ƙaru ba, ana iya keɓance shi da kyau.

2, Bambancin sana'a
Tsarin buga allo ya fi rikitarwa, bisa ga rubutun asali, bisa ga zaɓin kayan bugawa daban-daban da hanyoyin yin farantin da bugawa, takamaiman nau'ikan ayyuka suna da yawa, kayan firinta daban-daban suna da matakai daban-daban, aikin gabaɗaya yana da matsala sosai.:Fasahar firinta mai faɗi ta UV abu ne mai sauƙi, kawai buƙatar zama kayan firinta akan rack, matsayi mai tsayayye, zai zaɓi kyakkyawan hoto na HD a cikin software don sauƙin sanya tsari, zai iya fara bugawa. Tsarin firinta ya dace da kayan daban-daban, kayan kaɗan ne kawai ke buƙatar amfani da shafi da tasirin varnish.

3, Tasirin bugawa
Tsarin samfurin da aka gama bugawa ta allo, wanda yake da ƙarancin ƙarfi, mai sauƙin gogewa, ba shi da hana ruwa shiga. Bayan bugawa, zai ɗauki ɗan lokaci kafin ya bushe gaba ɗaya, firintar UV mai faɗi ta fi hana ruwa shiga, juriyar karce tana da ƙarfi sosai.

4, Mai kare muhalli
Buga allo yana cikin tsarin bugawa na gargajiya, wanda ke da illa ga yanayin samarwa da muhallin waje, firintar UV flatbed tana amfani da sabon nau'in tawada ta UV, kore, ƙarancin haɗari ga mai aiki, da muhalli.

Buga Canja wurin Skycolor


Lokacin Saƙo: Nuwamba-05-2022