Kamfanin Fasahar Buga Dijital na Hangzhou Aily, Ltd.
  • sns (3)
  • sns (1)
  • youtube(3)
  • Instagram-Logo.wine
shafi_banner

Shin ina buƙatar firintocin DTF don buga T-shirts?

Shin ina buƙatar firintocin DTF don buga T-shirts?

Me yasa firintar DTF ke aiki a kasuwa? Akwai na'urori da yawa da ke buga rigunan T-shirt. Sun haɗa da manyan firintoci masu girman girman na'urorin naɗa allo. Bugu da ƙari, akwai ƙananan firintocin allura kai tsaye don canja wurin zafi ko kayan girgiza foda. Waɗannan su ne kayan aikin da aka fi sani a halin yanzu. Kowa yana da wani matakin ganewa.

Ina tsammanin, bayan karanta wannan sashe na farko, masu karatu da yawa sun riga sun sami ra'ayi na gaba ɗaya a cikin zukatansu. Menene babban fannin kasuwancin ku da alkiblar ku? A yau, muna mai da hankali kan buga rigunan T-shirt ta amfani da firintar DTF sannan mu gabatar da wasu dabarun bugawa don buga rigunan T-shirt. Kwatanta fa'idodi da fa'idodin waɗannan nau'ikan bugawa. Tabbatar kuna da cikakken fahimtar zaɓuɓɓukan kasuwa na yanzu.

1. Menene firintar DTF?

Ana kuma kiran firintocin DTF da injin canja wurin zafi na offset da kuma na'urar girgiza foda. Sunan ya samo asali ne daga tasirin da aka ƙirƙira ta hanyar buga launi na offset. Tsarin yana da daidaito kuma na gaske, kuma yana iya wuce ainihin tasirin hoton. Mutane da yawa sun kira shi da canja wurin zafi na offset dangane da hotunan Kodak. Wanda kuma ake kira firintar DTF, ƙaramin firinta ne mai girman iyali da muke amfani da shi a yau.

Firintar DTF tana amfani da narkakken narke mai zafi don ƙirƙirar bugawa akan fina-finan canja wurin PET. Ana ƙera foda mai narke mai zafi da ƙwarewa kuma ana amfani da shi a cikin wannan na'urar. Babban ƙa'idar wannan injin ita ce: Ana shigar da wakilin Slagging don kayan bugawa a cikin masana'anta. Wannan yana haifar da narke mai zafi, wanda daga nan ya faɗi ya haɗu. Ana buƙatar amfani da hanyoyi biyu daban-daban na bugawa da buga tawada. Ba tare da haɗakar dabarun biyu ba, yana iya zama da wahala a yi samfuran da ke da halaye iri ɗaya.

Firintar DTF tana amfani da cikakken saitin gel na silica a ƙananan yanayin zafi da tawada mai launi huɗu. Yana da laushi don taɓawa kuma yana da kyakkyawan iska mai shiga, launuka masu haske, hotuna masu haske da haske, da launuka masu haske masu jure wa miƙewa, kyakkyawan murmurewa; mai jure wa wanka (har zuwa 4 ko 5) Yana da kyau wajen isar da kyawawan tasirin alamu. Yana da kariya daga SGS Kariyar muhalli (Yadin Turai na yau da kullun sun ƙunshi jimlar gubar ƙarfe takwas masu nauyi azo, phthalates, tin polycyclic aromatic hydrocarbons formaldehyde).

Yawanci mutane masu zaman kansu ne ke amfani da firintocin DTF. Haka kuma babban kamfani zai iya amfani da su. Wataƙila hukuma ce ko mai rarrabawa. Firintar DTF kyakkyawan zaɓi ne don canja wurin duk nau'ikan kayan wasanni, tufafi ƙananan kayayyaki kamar, da sauransu ta hanyar amfani da fim ɗin PET. Misalan sun haɗa da: riguna na musamman ko riguna, huluna da aprons da sauransu. Kayan ninkaya iri-iri, kayan wasanni don kayan wasan baseball da keke da kuma kayan yoga da sauransu.; ƙananan kayayyaki daban-daban, kofuna, linzamai, abubuwan tunawa, da sauransu.

Babban riga ita ce T-shirts. Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don rigunan T-shirts. Rigunan auduga, rigunan polyester, rigunan Lycra, rigunan chiffon, da sauransu. Kowace riga ta zo da wani abu na musamman. Idan kuna son ƙirƙirar ƙira da alamu a kan rigar. Akwai wasu firintocin da za su iya zama da wahala a yi amfani da su. Ana iya gina firintar DTF daga kowace irin yadi, ko rigar da kuke sanye da ita 100% auduga ce ko wani abu ba tare da la'akari da ko baƙar fata ce, fari ko launi za a iya canjawa ba. Ana iya wanke kayan da aka buga, yana da saurin launi mai kyau kuma yana da iska sosai kuma yana da daɗi. Musamman a lokacin zafi mai zafi, kyakkyawan zaɓi ne.

2. To menene babban bambanci a cikin bugawa da firintocin DTF daga sauran masana'antun?

Galibi adadin rigunan T-shirt da aka buga ne aka nuna a cikin labarin da ya gabata. Idan aka buga su da yawa, za ku iya tsammanin yin oda mai yawa daga manyan dillalan T-shirt. Yana yiwuwa a zaɓi buga allo kuma farashin bugawa akan allo yana da araha sosai. Saboda ƙarancin farashin bugawa na buga allo, bugawa yana faruwa ne a matsayin yin faranti wanda ke haifar da farashin kera faranti kuma ya dace da babban samarwa.

Buga allo ita ce dabarar buga launi, yana da wuya a canza launuka zuwa launuka biyu bisa ga hoton. Hakanan yana da wuya a nuna canjin launi daidai kamar yadda hoton ya nuna. Idan kuna neman samun tsari mai inganci da daidaito, to buga allo ba shine mafi kyawun zaɓi ba. Yana da sauri sosai kuma ingancinsa yana da yawa. Amma akwai iyakokin launi da kuma gurɓataccen yanayi mai tsanani.

Idan kana son ƙirƙirar riguna na musamman kuma ka yi oda kaɗan, za ka iya amfani da firintar DTF ko firintar DTG. Babu iyaka a inuwa, wanda ya fi bazuwar. Mai sassauƙa, kuma ya fi dacewa don daidaitawa da canjin kasuwa. Bugu da ƙari, tawada mai zafi da foda da aka yi amfani da shi sun cika ƙa'idodin kariyar muhalli waɗanda suka fi dorewa ga muhalli. Ya yi daidai da ƙa'idodin ƙasashen duniya na yanzu.

Firintocin DTG ba sa buƙatar ƙirƙirar faranti kuma su buga tsarin da ke kan masakar kai tsaye. Tasirin bugawa. Abin da kuka gani shine abin da za ku samu. A zahiri idan akwai launin duhu to dole ne ku shafa masakar da feshi kafin. Idan ba a yi amfani da ruwan da ake amfani da shi don yin magani ba yadda ya kamata, zai iya shafar tasirin bugawa.

Canja wurin zafi wata sabuwar hanya ce da ke amfani da fasaha don canja wurin zafi don aika hotuna da alamu da aka ƙirƙira akan takaddun canja wurin zafi akan masaku ta amfani da zafi da matsin lamba. Hanyar canja wurin rini-sublimation ana amfani da ita galibi don zare na sinadarai da aka yi da polyester. Idan aka canza zafin zuwa masaku, to tawada za ta shiga cikin zaren masaku, kuma sakamakon zai bayyana kuma cikin sauri. Sami cikakken tasirin bugawa ta amfani da launin canji da shimfidar launi mai kyau.

Amfani da buga bugun zafi ya dace da manyan 'yan kasuwa don sarrafa samarwa. Da farko, farashin kayan aiki don canja wurin zafi yana hana waɗanda ke son shiga wannan fanni. Duk da haka, halayensa na musamman sun sa ya zama mai fafatawa a kasuwa. Kuma na dogon lokaci yana da tasiri mai mahimmanci a rayuwarmu ta yau da kullun.

Shin wannan aikin ya burge ka? Kana tunanin shiga wannan fanni ko kuma kana son ƙarin bayani game da firintocin DTF? Muna gayyatarka ka tuntube mu idan kana da sha'awa.


Lokacin Saƙo: Oktoba-03-2022