Kamfanin Fasahar Buga Dijital na Hangzhou Aily, Ltd.
  • sns (3)
  • sns (1)
  • youtube(3)
  • Instagram-Logo.wine
shafi_banner

DTF vs Sublimation

Bugawa kai tsaye zuwa fim (DTF) da kuma buga sublimation dabarun canja wurin zafi ne a masana'antar buga zane. DTF ita ce sabuwar dabarar aikin bugawa, wacce ke da fasahar canja wurin dijital don ƙawata riguna masu duhu da haske a kan zare na halitta kamar auduga, siliki, polyester, gauraye, fata, nailan, da sauransu ba tare da kayan aiki masu tsada ba. Bugawa ta sublimation tana amfani da hanyar sinadarai inda daskararru ke canzawa zuwa iskar gas nan da nan ba tare da ta ratsa matakin ruwa ba.

Buga DTF ya ƙunshi amfani da takardar canja wuri don canja wurin hoton zuwa cikin masaka ko kayan. Sabanin haka, buga sublimation yana amfani da takardar sublimation. Menene bambance-bambance da fa'idodi da rashin amfani na waɗannan dabarun bugawa guda biyu? Canja wurin DTF zai iya samun hotuna masu inganci kuma ya fi sublimation kyau. Ingancin hoton zai fi kyau kuma ya fi haske idan aka yi la'akari da yawan polyester da ke cikin masaka. Ga DTF, ƙirar da ke kan masaka tana jin laushi idan aka taɓa ta. Ba za ku ji ƙirar sublimation ba yayin da aka canza tawada zuwa masaka. DTF da sublimation suna amfani da yanayin zafi da lokutan zafi daban-daban don canja wurin.

 

Ƙwararrun DTF.

 

1. Kusan dukkan nau'ikan yadi ana iya amfani da su don buga DTF

 

2. Ba a buƙatar yin magani kafin a fara ba, sabanin DTG.

 

3. Yadin yana da kyawawan halaye na wanke-wanke.

 

4. Tsarin DTF ba shi da wahala kuma yana da sauri fiye da buga DTG

 

 

Fursunoni na DTF

 

1. Jin wuraren da aka buga ya ɗan bambanta idan aka kwatanta da bugu na Sublimation

 

2. Ƙarfin launi yana da ɗan ƙasa da bugu na sublimation.

 

 

Ƙwararrun Sublimation.

 

1. Ana iya bugawa a saman da ya taurare (kofuna, allon hoto, faranti, agogo, da sauransu)

 

2. Yana da sauƙi kuma yana da ɗan gajeren tsarin koyo (ana iya koyo da sauri)

 

3. Yana da nau'ikan launuka marasa iyaka. Misali, amfani da tawada mai launuka huɗu (CMYK) zai iya samar da dubban launuka daban-daban.

 

4. Babu ƙaramin aikin bugawa.

 

5. Ana iya yin odar a rana ɗaya.

 

 

Fursunoni na Sublimation.

 

1. Dole ne a yi yadin da polyester 100% ko kuma, aƙalla, kusan 2/3 na polyester.

 

2. Za a iya amfani da wani shafi na musamman na polyester kawai don abubuwan da ba na yadi ba.

 

3. Dole ne kayayyaki su kasance suna da wurin bugawa fari ko mai launin haske. Sublimation ba zai yi aiki sosai akan yadudduka baƙi ko masu launin duhu ba.

 

4. Za a iya rage launin a tsawon watanni saboda tasirin hasken UV idan har hasken rana kai tsaye ya shiga cikin hasken rana kai tsaye.

 

A Aily Group, muna sayar da firintar DTF da sublimation da tawada. Suna da inganci kuma suna amfani da sabuwar fasahar don samun launuka masu haske da haske a kan yadinku. Mun gode kwarai da gaske da goyon bayan ƙaramin kasuwancinmu.


Lokacin Saƙo: Satumba-17-2022