Kamfanin Fasahar Buga Dijital na Hangzhou Aily, Ltd.
  • sns (3)
  • sns (1)
  • youtube(3)
  • Instagram-Logo.wine
shafi_banner

HAR YAUSHE BUGA TA UV YANA ƊAUKARWA

Har yaushe ne buga UV zai ɗauki tsawon lokaci?

Ana sanya kayan da aka buga da UV a ciki da waje tsawon lokaci daban-daban.
Idan an sanya shi a cikin ɗaki mai ɗumi, zai iya ɗaukar fiye da shekaru 3.
Idan an sanya shi a waje, zai iya ɗaukar fiye da shekaru 2, kuma launukan da aka buga za su yi rauni akan lokaci
yadda ake ƙara tsawon lokaci don bugu na UV:

1. a yi amfani da tawada mai launin varnish, a buga tawada mai launin varnish a kan tawada mai launin, zai kare launukan da aka buga, don haka zai iya adana lokaci mai tsawo.

2. Don kafofin watsa labarai masu haske, za a iya zaɓar hanyar buga tawada ta fari, yana nufin buga tawada ta launi da farko, sannan a buga tawada ta fari, don haka tawada ta launi za a kare ta da farin tawada, kuma za ta iya adana lokaci mai tsawo.

Me yasa buga UV na waje ba zai iya ɗaukar lokaci mai tsawo ba, saboda ruwan sama da UV.


Lokacin Saƙo: Oktoba-05-2022