Kamfanin Fasahar Buga Dijital na Hangzhou Aily, Ltd.
  • sns (3)
  • sns (1)
  • youtube(3)
  • Instagram-Logo.wine
shafi_banner

Bambance-bambancen da ke tsakanin DTF da na'urar dumama ta gargajiya

Bayan annobar covid 2020, sabuwar hanyar buga riguna masu ƙarfi tana ƙara samun kasuwa a ko'ina cikin duniya.

Me yasa yake yaduwa da sauri haka? Menene banbanci da na'urar dumama ta gargajiya dafirintar mai narkewar muhalli?

 

  1. Yawan injin da ba dole ba

    Ƙungiyar Aily – Omajic'sDTFKawai yana buƙatar saka hannun jari a cikin saitin firintar canja wurin zafi da na'urar girgiza foda. Yankin bai kai girman filin ajiye motoci ba, kuma bugu ne mai hawa ɗaya da kuma girgiza foda ta atomatik. Samfurin da aka gama canja wurin zafi yana da inganci sosai.

    hoto

    A fannin canja wurin zafi na gargajiya, ban da firintar canja wurin zafi, dole ne ku sayi injin laminating da injin sassaka. Don tsari mai rikitarwa, dole ne ku sayi injin sassaka mai kyau na laser. Aikin yana yaɗuwa tsakanin injunan, wanda ke buƙatar ƙarin haɗin kai na ma'aikata, hanyoyin rikitarwa, da kuma aiki a hankali. Kuma jarin injin laminating, injin sassaka, injin sassaka na laser ya kama daga yuan dubu da yawa zuwa dubun dubbai na yuan, kuma ba a san ainihin yawan amfani da shi ba.

     

  2. Zane-zane mafi dacewa

    Aily Group-OmajicDTFyana da sauƙi musamman a tsari da fasaha. Kawai kuna buƙatar shigar da tsarin da kuke son bugawa, ko mai rikitarwa ne ko mai sauƙi. Ta hanyar nazarin software na bugawa, yana iya zama dannawa ɗaya Buga alamu mara komai abu ne mai sauƙi kuma mai sauƙin amfani. Kuma yana tallafawa keɓancewa na musamman, ƙara alamu a kowane lokaci, aiki mai sauƙi.

    hoto
    Canja wurin zafi na gargajiya ya fi rikitarwa a cikin tsari. Tsarin abubuwa masu sauƙi suna da kyau. Ana buƙatar yanke tsare-tsare masu rikitarwa ta hanyar sake gyara software kamar PS, wanda ke ɗaukar lokaci da aiki. Bayan bugawa, ana buƙatar injin laminating don laminating. Zane, tsarin yana da rikitarwa.

     

  3. Ƙarin laushi da ƙarfi mafi girma

    By DTF, taɓawa mai laushi bayan an matse, yana da sauƙin sawa, yana da juriya ga miƙewa, juriya ga wankewa, saurin gogewa da bushewa har zuwa sau 4, wankewa sau da yawa ba tare da fashewa ba da kuma bugu na offset.

    hoto

    Sauya yanayin zafi na gargajiya, yanayin yana da sanyi da tauri, ba ya buƙatar numfashi, yana da wuya a taɓa shi, kuma mannewar ba ta da ƙarfi, zai fashe ya faɗi bayan an wanke shi sau da yawa, kuma zai sami jin manne mai mannewa

     

  4. Ƙarin dacewa da muhalli

    DTFYi amfani da buga tawada mai amfani da ruwa wanda ba ya cutar da muhalli, babu sharar gida ko gurɓatawa yayin aikin bugawa, foda mai narkewa mai zafi da ake amfani da shi shima yana da lafiya kuma yana da kyau ga muhalli.

     

    Canja wurin zafi na gargajiya yana buƙatar fim ɗin laminating, kayan sharar gida da yawa, manne manne, da kayan yau da kullun.

  5. Ya fi wayo don sarrafa hoto

    Aily Group-OmajicDTF, ta hanyar nazarin software, sarrafa zane-zane ta atomatik, komai ƙanƙantarsa ​​ko rikitarwar tsarin, ana iya bugawa, kuma babu wani buƙatu na musamman akan launi, kuma ana iya bugawa yadda ake so.

    hoto

    A cikin canja wurin zafi na gargajiya, wasu tsare-tsare masu rikitarwa da ƙananan abubuwa suna da wahalar kammalawa da injin sassaka, kuma za a sami zaɓi a launi.

     

  6. Ƙaramin sarari

    DTF, daga bugawa zuwa canja wurin zafi da aka gama, mutum ɗaya ya isa, mutane biyu za su iya yin aiki tare da injuna da yawa, kuma saitin injuna ɗaya ya mamaye ƙasa da sararin ajiye motoci ɗaya.

    hoto

    A tsarin canja wurin zafi na gargajiya, ayyukan kowace na'ura suna warwatse. Daga zane-zane-buga-laminating-yanke-rubutu, ana buƙatar aƙalla mutane biyu ko uku su kammala cikakken tsari, kuma yana ɗaukar sarari mai yawa.


Lokacin Saƙo: Oktoba-18-2022