Kamfanin Fasahar Buga Dijital na Hangzhou Aily, Ltd.
  • sns (3)
  • sns (1)
  • youtube(3)
  • Instagram-Logo.wine
shafi_banner

Ci gaban buga UV wanda ba zai iya tsayawa ba

Yayin da bugu ke ci gaba da yin karo da masu suka waɗanda suka annabta cewa kwanakinsa za su ƙare, sabbin fasahohi suna canza fagen wasa. A zahiri, adadin abubuwan da aka buga da muke fuskanta a kowace rana yana ƙaruwa, kuma wata dabara tana bayyana a matsayin jagorar fagen. Buga UV yana wuce ƙarfin da ya fi ƙarfi dangane da sauri da ingancin farashi, ma'auni biyu mafi mahimmanci.

Me ya sa buga UV ya fi kyau fiye da sauran?

Firintocin UV masu daidaito, sassauƙa da sauri suma suna da kyau ga muhalli da inganci. Akwai fa'idodi da yawa da ke ƙara wannan fasahar zuwa saman tarin:

• Firintocin UV na iya aiki akan nau'ikan abubuwa daban-daban, wanda hakan ya sa su zama zaɓi mai amfani ga firintocin da ke da buƙatun abokin ciniki daban-daban. Za ku iya yin aiki mai inganci akan takarda, kati, zane, vinyl, PVC, polystyrene, Perspex, acrylic, kumfa board, Di bond, yumbu, yadi, gilashi, robobi, roba da madubai.

• Ba wai kawai firintocin UV suna aiki a mafi girman saurin bugawa fiye da firintocin da suka yi daidai ba, suna kuma adana lokaci ta hanyar rage aikin da ake yi. Babu buƙatar yin SAV da kuma ɗora shi lokacin da za ku iya bugawa kai tsaye a kan allo.

• Kuma yana adana lokaci mai yawa - ba kamar kwafi masu narkewa ba, fitowar firintar UV tana bushewa yayin da take fitowa daga injin. Don haka, babu buƙatar ɗaukar sarari mai mahimmanci tare da rakodin busarwa.

• Ba wai kawai tawada ta UV suna da kyau ga muhalli ba, har ma suna da matakan mannewa masu kyau kuma suna da juriya ga shafawa.

• Da zuwan fitilun UV LED don busarwa, tsoffin fitilun mercury waɗanda a da suke ɓangare na tsarin UV ana dakatar da su. Fitilun UV LED sun fi ɗorewa kuma sun fi kyau ga muhalli.

• Sabbin firintocin haɗin gwiwa waɗanda za su iya bugawa daga naɗe-naɗe da kuma kan saman da suka yi tsauri suna sa fasahar ta zama mai sauƙin amfani, wanda ke haifar da mafitar bugawa mai rahusa, musamman ga ƙananan masu amfani waɗanda firinta ɗaya ta isa gare su.

• Baya ga firintocin haɗin gwiwa masu amfani, za ku iya saka hannun jari a ƙananan injuna kamar ER-UV3060, wanda zai ba ku damar buga kayayyaki na musamman kamar ƙwallon golf. Tare da haɗin UV mai kyau, za ku iya buga duk abin da abokan cinikin ku ke buƙata cikin sauri da inganci.

• Duk da cewa har yanzu za ka iya zaɓar firintar da ke da sinadarin sinadarai masu tsafta don aiki mafi inganci, idan mafi yawan bugunka don alamun rubutu ne, to samun babban girman digo ko kuma ƙaramin digo mai ɓoye ba zai zama matsala ga abubuwan da aka gani daga nesa ba. Abin da za ka samu shine ƙara yawan fitarwa a farashi mai rahusa.

If you’re thinking about investing in an LED UV printer and you’re not sure which one would be right for your needs, the our print experts would be happy to advise you. Give us a call on +8619906811790 or email us at michelle@ailygroup.com.


Lokacin Saƙo: Satumba-25-2022