Kamfanin Fasahar Buga Dijital na Hangzhou Aily, Ltd.
  • sns (3)
  • sns (1)
  • youtube(3)
  • Instagram-Logo.wine
shafi_banner

Dalilin da yasa buga faifan UV mai faɗi shine saman jerin siyayya na masana'antar

Binciken da kwararru kan buga takardu masu fadi-fadi suka gudanar a shekarar 2021 ya gano cewa kusan kashi daya bisa uku (31%) na shirin zuba jari a fannin buga takardu masu dauke da UV a cikin shekaru biyu masu zuwa, wanda hakan ya sanya fasahar ta zama ta farko a jerin wadanda ke son sayen kayayyaki.

Har zuwa kwanan nan, yawancin kasuwancin zane-zane za su yi la'akari da farashin farko na shimfidar UV da ya yi tsada sosai - to me ya canza a kasuwa wanda ya sa wannan tsarin ya zama lamba ɗaya a jerin siyayya da yawa?

Kamar a masana'antu da yawa, abokan ciniki suna son kayayyakinsu da wuri-wuri. Sauya kaya na kwana uku ba wani babban sabis bane amma yanzu ya zama ruwan dare, kuma hakan ma yana ci gaba da zama ruwan dare saboda buƙatun isar da kaya na rana ɗaya ko ma awa ɗaya. Yawancin firintocin da ke da ƙarfin 1.6m ko ƙarami ko waɗanda ke da ƙarfin ruba na iya buga aiki mai inganci a babban gudu, amma yadda bugun ke fitowa da sauri daga na'urar wani ɓangare ne kawai na tsarin.

Zane-zanen da aka buga da tawada mai narkewa da kuma tawada mai narkewar muhalli dole ne a fitar da su daga iskar gas kafin a saka su, wanda yawanci yakan ɗauki sama da awanni shida, wanda ke ɗaukar ɗan lokaci don daidaitawa zuwa sabis mai sauri da dawowa, akan buƙata. Mataki na gaba a cikin tsari, yankewa da ɗora fitowar birgima akan kafofin watsa labarai na ƙarshe, shima yana ɗaukar lokaci da aiki. Hakanan yana iya buƙatar a laminate bugu. A wannan lokacin, saurin firintar ku mai saurin narkewa mai narkewa na iya haifar da matsala: matsala a ɓangaren kammala aikin ku wanda zai hana isar da waɗannan zane ga abokin ciniki.

Idan aka yi la'akari da waɗannan abubuwan da suka shafi lokaci da aiki tare da farashin farko da kayan amfani, siyan firinta mai gyaran UV zai fara kama da jarin da ya fi dacewa. Guraben da aka buga da tawada mai gyaran UV suna bushewa nan da nan da zarar sun fito daga firintar, wanda hakan ke kawar da dogon aikin fitar da iskar gas kafin a yi lamination. Hakika, ba za a buƙaci lamination kwata-kwata ba, ya danganta da aikace-aikacen, godiya ga ƙarfin UV mai ɗorewa. Sannan za a iya yanke bugu a aika shi don cimma wannan sabis na kwana ɗaya - ko ma awa ɗaya - mai inganci.

Wani buƙatar abokin ciniki da aka amsa ta hanyar buga UV mai warkarwa shine sassaucin kayan aiki. Baya ga daidaitattun abubuwan da aka yi amfani da su a allon nuni, firintocin UV tare da faranti na iya bugawa akan kusan komai, gami da itace, gilashi da ƙarfe. Tawada mai haske da fari suna haɓaka kwafi masu ƙarfi akan abubuwan duhu kuma suna ba da damar ƙirƙira ta hanyar tasirin 'spot vanish'. Tare, waɗannan fasalulluka suna ƙara ƙima mai mahimmanci.

ER-UV2513 firinta ce mai faɗi ɗaya ta UV wadda ke da irin waɗannan akwatunan. Tana iya bugawa a inganci mai kyau a kusan murabba'in mita 20/awa, babba don ɗaukar girman allon da aka fi so, kuma tana da ikon yin bugu a cikinta a kan nau'ikan abubuwa masu kama da na yau da kullun da ba a saba gani ba a cikin fararen, sheƙi da launuka masu kyau, wannan firintar za ta iya biyan waɗannan buƙatun abokan ciniki masu mahimmanci. A cikin yanayin da masu samar da kayayyaki ke fafatawa da juna don bayar da farashi mai rahusa da isar da sauri, shimfidar da za a iya magancewa ta UV shawara ce mai ma'ana ta saka hannun jari.

Don ƙarin bayani game da kayayyaki da ayyuka masu faɗi na ERICK, don Allahdanna nan.


Lokacin Saƙo: Satumba-13-2022