Firintar Stable Eco solvent tare da kawunan I3200 biyu
Cikakkun bayanai:
Sigar Fasaha
| Lambar Samfura | ER1802 |
| Shugaban firinta | Guda 2 I3200-A1/E1 |
| Nau'in Inji | Na'urar bugawa ta atomatik, Na'urar bugawa ta dijital, |
| Girman Bugawa Mafi Girma | 180cm |
| Matsakaicin Tsawon Bugawa | 1-5mm |
| Kayan da za a Buga | Takardar PP/Fim ɗin baya/Takardar bangolvinyl Hanya ɗaya/Tunan lanƙwasa da sauransu |
| Hanyar Bugawa | Bugawa Mai Hanya ɗaya ko Yanayin Bugawa Mai Hanya Biyu |
| Tsarin Bugawa | Tsarin Zane na l3200-E1: 75sqm/h Samfurin Samarwa: 55sqm/h Samfurin Samfuri: 40sqm/h Babban Inganci: 30sqm/h |
| Lambar Bututun Ruwa | 3200 |
| Launin Tawada | CMYK |
| Nau'in Tawada | Tawada Mai Rage Ƙarfin Eco |
| Tsarin Tawada | Tankin tawada mai lita 2 tare da matsi mai kyau akai-akai |
| Tsarin Fayil | PDF, JPG, TIFF, EPS, AI, da sauransu |
| Matsakaicin Nauyin Kafafen Yaɗa Labarai | 30 KG/M² |
| Tsarin Aiki | WINDOWS 7/WINDOWS 10 |
| Haɗin kai | LAN |
| Software | Hoto/Babban Tasha |
| Harsuna | Sinanci/Turanci |
| Wutar lantarki | 220V |
| Muhalli na Aiki | zafin jiki:27℃ - 35℃, zafi:40%-60% |
| Nau'in Kunshin | Akwatin Katako |
| Girman injin | 2930*700*700mm |
1. Tsarin tawada mai yawa
Tsarin tawada mai ƙarfi
2. Tsarin kula da allon kwamfuta mai hankali
Mai sauƙin aiki
3. Na'urar hana karo
kare kan bugawa
4. Tsarin dumama kanun bugawa
Buga zane-zanen cikin sauƙi.
5. Shirya jagorar layi da aka shigo da shi daga shiru
aiki a hankali ƙasa da hayaniya
6. Mafakan dumama + sanyaya
Busar da tawada da sauri
Sigar Fasaha
Aikace-aikace
| Lambar Samfura | OM1801 |
| Shugaban firinta | Kwamfuta 1 XP600/DX5/DX7/I3200 |
| Nau'in Inji | Na atomatik,Mirgina zuwa Mirgina, Firintar Dijital |
| Girman Bugawa Mafi Girma | 1750mm |
| Matsakaicin Tsawon Bugawa | 2-5mm |
| Kayan da za a Buga | Takardar PP, fim ɗin baya, Takardar bango, Vinyl, Flax banner da sauransu. |
| Hanyar Bugawa | Bugawa Mai Hanya ɗaya ko Yanayin Bugawa Mai Hanya Biyu |
| Tsarin Bugawa | Wucewa 417Sqm/h6 Wucewa12Sqm/h8 Wucewa9Sqm/h |
| Lambar Bututun Ruwa | 3200 i3200 |
| Launin Tawada | CMYK |
| Nau'in Tawada | Maganin narkewar muhalliTawadar |
| Tsarin Tawada | 1200mlKwalba tawada |
| Tsarin Fayil | PDF, JPG, TIFF, EPS, AI, da sauransu |
| Tsarin Aiki | WINDOWS 7/WINDOWS 8/WINDOWS 10 |
| Haɗin kai | LAN |
| Software | Hotopƙura/Babban Tashar |
| Harsuna | Sinanci/Turanci |
| Wutar lantarki | 220V |
| Muhalli na Aiki | zafin jiki:27℃ - 35℃, zafi:40%-60% |
| Nau'in Kunshin | Akwatin Katako |
| Girman injin | 2638*510*700mm |
Firintocin inkjet masu narkewar muhallisun zama sabon zaɓi ga firintoci saboda fasalulluka masu kyau ga muhalli, kyawun launuka, juriyar tawada, da kuma rage farashin mallakar.Bugawar sinadaran muhalliya ƙara fa'idodi fiye da bugu mai narkewa domin suna zuwa da ƙarin haɓakawa. Waɗannan haɓakawa sun haɗa da launuka masu faɗi tare da lokacin bushewa cikin sauri.Injinan da ke samar da sinadarin muhallisuna da ingantaccen mannewa na tawada kuma sun fi kyau a karce da juriya ga sinadarai don samun bugu mai inganci. Firintocin dijital masu ƙarfi na muhalli daga gidan Aily Digital Printing suna da saurin bugawa mara misaltuwa da kuma dacewa da kafofin watsa labarai.Firintocin Dijital na Eco-solventBa su da wani ƙamshi kamar yadda ba su da sinadarai da sinadarai masu yawa. Ana amfani da su don buga vinyl da flex, buga masana'anta bisa ga muhalli, SAV, tuta ta PVC, fim ɗin baya, fim ɗin taga, da sauransu.Injinan buga bugun Eco-solventsuna da aminci ga muhalli, ana amfani da su sosai don aikace-aikacen cikin gida kuma tawada da ake amfani da ita tana iya lalacewa. Tare da amfani da tawada mai narkewar muhalli, babu wata illa ga abubuwan da ke cikin firintar ku wanda ke ceton ku daga yin cikakken tsaftacewa akai-akai kuma yana tsawaita rayuwar firintar. Tawada mai narkewar muhalli yana taimakawa wajen rage farashin fitarwa. Aily Digital Printing tana ba da firintocin mai dorewa, abin dogaro, inganci, mai nauyi, kuma mai araha don sa kasuwancin bugawarku ya sami riba.














