Kamfanin Fasahar Buga Dijital na Hangzhou Aily, Ltd.
  • sns (3)
  • sns (1)
  • youtube(3)
  • Instagram-Logo.wine
shafi_banner

Firintar Tshirt ta Sublimation

taƙaitaccen bayani:

Firintocin rini-sublimation sun kawo sauyi a masana'antar bugawa, suna isar da bugu mai inganci tare da launuka masu haske da hotuna masu kyau. Ɗaya daga cikin waɗannan firintocin shine ER-SUB 1804PRO, wanda ke zuwa tare da Epson I3200 A1s guda 4, injin mai ƙarfi wanda aka tsara don biyan buƙatun ƙwararru da masu son aiki. Bari mu yi nazari sosai kan fasaloli da iyawar wannan na'urar mai ban mamaki.

ER-SUB 1804PRO tana da kan bugawa na Epson I3200, wanda zai iya samar da ingantaccen ingancin bugawa tare da ƙuduri har zuwa 1440dpi. Wannan yana tabbatar da cewa an ɗauki kowane bayani na bugu daidai, wanda ke haifar da hotuna masu ban mamaki. Ko kuna buga hotuna, ƙira ko yadi, wannan firintar na iya samar da sakamako mai kyau cikin sauƙi.

An tsara ER-SUB 1804PRO da Epson I3200 A1s guda 4 don buga hotuna da yawa a lokaci guda, wanda hakan zai ƙara yawan aiki da kuma rage lokacin bugawa. Wannan fasalin yana da matuƙar dacewa ga kasuwancin da ke buƙatar samarwa da yawa ko kuma mutanen da ke da buƙatar bugu mai yawa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Cikakkun bayanai-01 Cikakkun bayanai-02 Cikakkun bayanai-03

Lambar Samfura
ER-SUB1804PRO
Saurin Bugawa
Wuri 2 na 170 sqm/h, Wuri 4 na 90 sqm/h
Shugaban Firinta
Na'urori 4 na Epson I3200 A1
Tsarin Fayil
PDF, JPG, TIFF, EPS, AI, da sauransu
Girman Bugawa Mafi Girma
1830mm
Software
Hoto/Bugawa
Nau'in Inji
Na'urar bugawa ta atomatik, Mai nauyi, Firintar Dijital
Wutar lantarki
110V/ 220V
Ingancin Bugawa
Ingancin Hoto na Gaskiya
Haɗin kai
LAN 3.0
Allon allo
Hoson
Tsarin Aiki
WINDOWS 7/WINDOWS 8/WINDOWS 10
Tsarin Tawada
CISS An Gina Ciki Da Kwalbar Tawada
Amfani da Wutar Lantarki
1500W
Launin Tawada
CMYK
Matsakaicin Tsawon Kafafen Yada Labarai
mita 500
Nau'in Tawada
Tawada Mai Rubutu
Muhalli na Aiki
Digiri 20-28.
Tsarin Bugawa
Matsakaicin 3600 dpi
Nau'in Kunshin
Akwatin Katako
Samar da Tawada
Kwalbar tawada lita 2
Girman Inji
2880*820*1285mm
Kayan da za a Buga
Takardar Sunlimation
Cikakken nauyi
680kg
Hanyar Bugawa
Inkjet na lantarki na Piezo da aka saya
Girman Kunshin
2910*730*720mm
Hanyar Bugawa
Bugawa ta hanyar hanya ɗaya ko
Yanayin Bugawa Mai Hanya Biyu
Cikakken nauyi
800kg

Firintar Tshirt ta Sublimation

Cikakkun bayanai-04 Cikakkun bayanai-06Cikakkun bayanai-12 Cikakkun bayanai-13 Cikakkun bayanai-14 Cikakkun bayanai-15 Cikakkun bayanai-16 Cikakkun bayanai-17 Cikakkun bayanai-18 Cikakkun bayanai-19

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Samfurirukunoni